หน้าแรก ฟอรั่ม ไลฟ์สไตล์ แฟชั่นชั่น ใส่รองเท้าผ้าใบกับชุดอะไรดีคะ

กระทู้นี้ประกอบด้วย 3 ข้อความตอบกลับ มี 4 เสียง และอัปเดตครั้งสุดท้ายโดย  miji 2 ปี, 5 เดือน มาแล้ว

ใส่รองเท้าผ้าใบกับชุดอะไรดีคะ

• ผู้เขียน

Liew
    Participant

เรามีรองเท้าผ้าใบสีขาวอยู่คู่หนึ่งคะและมีลวดลายเรียบๆเล็กน้อยคะ แต่ไม่รู้ว่าจะใส่คู่กับชุดแบบไหนดีคะ

บอกก่อนเลยคะว่าเราแต่งตัวไม่เป็นและเป็นคนไม่ค่อยมั่นใจในตัวเองเท่าไหร่คะ

รองเท้าผ้าใบของเราเพื่อนซื้อเป็นของขวัญให้แต่ยังไม่ได้ใส่สักที

และเพื่อนก็ทวงทักถามว่าทำไมไม่ใส่รองเท้าผ้าใบของเค้าสักที

เราอยากบอกเค้าว่าเราไม่รู้จะใส่กับชุดอะไรดี แต่ก็กลัวเพื่อนเสียใจเพราะตั้งใจซื้อให้เป็นของขวัญคะ

รบกวนเพื่อนๆในที่นี้แนะนำด้วยนะคะ ถ้ามีรูปภาพให้เราเห็นด้วยขอขอบคุณมากคะ

Ma Ma Sil
    Participant

เราว่ารองผ้าใบสีขาวใส่ได้หลากหลายเลยนะ มีตัวอย่างให้คะใส่กับชุดเอี๊ยมยีนส์น่ารักๆ หรือใส่คู่กับกางเกงยีนส์สีดำเราก็ว่าเข้าดีคะตามรูปภาพเลยคะ

Soulfoo
    Participant

น่านี้น่าร้อนใส่เสื้อแขนยาวกันร้อนกับกระโปรงยีนส์เท่ห์ก็ดีนะ ใส่แขนยาวไม่ทำให้ดำด้วยแต่ขาอาจจะดำแทน รองเท้าผ้าใบใส่ถุงเท้าด้วยเข้ากันดีนะ

miji
    Participant

ใส่กับชุดเดรสหรือชุดไหนๆ ก็เข้ากันได้หมดเพราะสีรองเท้าสีขาวเข้าได้กับทุกอย่างฉะนั้นแล้ว จขกท ลองเลือกดูแบบดูนะมีมาฝากเหมือนกันคะ

คุณต้องเข้าสู่ระบบเพื่อตอบกลับกระทู้นี้